

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSEGA

Form Na.....

Kwa: Mkurugenzi (W),
Halmashauri ya wilaya,
S.L.P 190, BUSEGA

BPF . Na.BDC/.....

Tarehe.....

KIBALI CHA UJENZI

(Kimetolewa chini ya kifungu cha 15 (5))

KIBALI HIKI cha ujenzi kimetolewa /kinakataliwa leo hii tarehe.....mwezi
.....mwaka.....kwa MS.....

Wa S.L.Pkwa ajili ya kiwanja Na.....Kitalu eneo la
.....Katika eneo la mamlaka ya Halmashauri.

Kwa sababu Mwombaji ameambatanisha /hakuambatanisha maombi yake ya kibali cha
ujenzi na hati au vielelezo vifuatavyo

- i. Stakabadhi ya malipo ya ada ya kibali
- ii. Stakabadhi ya malipo ya ada ya ukaguzi wa ramani
- iii. Ramani ya majengo
- iv. Nyaraka zozote zinazohusu kiwanja anachotaka kujenga
- v. Stakabadhi ya malipo ya ada ya upimaji (HW 5)
- vi. Stakabadhi ya malipo mengine ya Serikali
- vii. Mkataba wa mauzo ya plot (kama upo);

Nakubali/ Nakataa kuwa ramani ya majengo inakidhi / haikidhi masharti ya kiafya au matumizi
ya kiwanja na hivyo aendelee/ asitishae ujenzi na kurkebisha ramani..

.....
Mhandisi Ujenzi /Mkurugenzi (W).

*Futa isiyohusika

Tarehe.....